Twaweza.org

Mkuu wa Wilaya: wanafunzi 3000 hawajui kusoma Iringa

Kwanza Jamii, gazeti jipya la Iringa, linamnukuu Mkuu wa Wilaya hiyo akisema zaidi ya wanafunzi 3000 wa darasa la tatu hadi la saba hawajui kusoma na kuandika Kiswahili na Kiingereza. Utambuzi huu, unaosemwa na kiongozi wa juu wa Serikali wilayani, unaakisi matokeo ya Ripoti ya Uwezo ya Upimaji wa Kujifunza 2011. Mkuu wa wilaya anawashauri wazazi, wanafunzi na waalimu kufanya kazi kwa bidii ili kupunguza idadi ya wanafunzi wasioelimika.

Endelea kusoma: elimu

pakua nyaraka

Tafsiri

unaweza pia kupenda...

 

Tafsiri