Dawa zipo au zimekwisha?

Benki ya taarifa 19 Sep 2013 | Afya

Familia mbili kati ya tatu nchini Tanzania zinataarifu kwamba walau mtu mmoja katika familia hizo aliugua katika kipindi cha mwezi mmoja uliopita. Ingawa ushauri na tiba ya mwanzo vinaweza kupatikana kwenye maduka ya dawa, wengi wao huishia kutafuta tiba katika kituo cha afya. Je, wagonjwa wanaweza kupata dawa wanazozihitaji katika vituo hivi? Je, ni mara ngapi taarifa kuhusu ukosefu wa dawa hutolewa? Muhtasari huu unatoa taarifa kuhusu maswali haya na mengineyo kuhusu upatikanaji wa dawa nchini Tanzania. Aidha, muhtasari huu, unatoa takwimu za hivi karibuni kabisa kuhusu upatikanaji wa dawa kutoka katika vituo vya afya na kwa wagonjwa waliohojiwa.

Endelea kusoma: afya

pakua nyaraka

Tafsiri

2100 Maoni | Iliyowasilishwa na Risha Chande

unaweza pia kupenda...